Habari Mpya
Zimamoto yaungana na mataifa mengine kuadhimisha siku ya zimamoto duniani
HABARI
Zimamoto yaungana na mataifa mengine kuadhimisha siku ya zimamoto duniani
15 Aprili 2026
💥unasubiri nini? follow us on instagram. click here!💥 ajira mpya jeshi la zimamoto na uokoaji tanzania 2025 | nafasi mpya za kazi jeshi la zimamoto na uokoaji tanzania 2025. Nafasi za Ajira Mpya JESHI la Zimamoto Tanzania Novemba 2025, Ajira Mpya JESHI la Zimamoto Novemba 2025, Ajira Mpya JESHI la Zimamoto Tanzania, Nafasi Mpya za Kazi JESHI la Zimamoto Tanzania Novemba 2025, Tanzanian Fire and Rescue Force Jobs 2025, Ajira Mpya JESHI la Zima moto Tanzania Novemba 2025, Ajira Mpya JESHI la Zima Moto Novemba 2025, Ajira Mpya JESHI la Zima Moto Tanzania, Nafasi Mpya za Kazi JESHI la Zima Moto Tanzania Novemba 2025.
Soma Zaidi
Maokozi kwenye migodi
HABARI
Maokozi kwenye migodi
8 Aprili 2026
Ukaguzi wa Mara kwa Mara: Serikali, kupitia Tume ya Madini, imewataka maofisa madini wakazi wa mikoa kufanya ukaguzi wa mara kwa mara ili kubaini mapema viashiria vya hatari kabla ya ajali kutokea. Tahadhari ya Mvua: Mkurugenzi wa Ukaguzi wa Migodi na Mazingira, Mhandisi Hamisi Kamando, ametoa tahadhari kwa wachimbaji kutokana na mvua kubwa zinazoweza kusababisha kuporomoka kwa migodi. Mafunzo ya Usalama: Kumekuwa na programu za kutoa mafunzo kwa wachimbaji wadogo kuhusu matumizi salama ya baruti na mbinu za kisasa za uchimbaji ili.
Soma Zaidi
Maokozi majini
HABARI
Maokozi majini
7 Aprili 2026
Jeshi la Zimamoto na Uokoaji (FRF) la Tanzania (Jeshi la Zimamoto na Uokoaji) ndicho chombo cha msingi cha serikali chenye jukumu la kulinda maisha ya watu na mali dhidi ya majanga mbalimbali yakiwemo ya dharura yatokanayo na maji. Ingawa kihistoria ililenga kuzima moto, kikosi hicho kimepanua uwezo wake wa kushughulikia shughuli maalum za kuokoa maji. Vk watetezi Vk watetezi +4 Uwezo wa Uokoaji wa Maji wa Msingi Kufuatia majanga makubwa kama mafuriko ya 2010, FRF ilianzisha vitengo maalum kushughulikia dharura za majini: Freundeskreis Hamburg-Dar es Salaam Freundeskreis Hamburg-Dar es Salaam +1 Vikundi vya Walinzi na Wapiga mbizi: Kikosi hicho sasa kinadumisha wapiga mbizi waliojitolea na waokoaji waliofunzwa kutafuta na kupona chini ya maji. Mafunzo Maalumu: Wafanyikazi hupitia mafunzo makali ya viwango vya kimataifa, ikijumuisha majaribio ya kuogelea (k. M, mita 400 chini ya dakika nane) na mbinu za hivi punde za uokoaji. Utafutaji na Urejeshaji: Katika matukio makubwa kama vile ajali za feri kwenye Ziwa Victoria, FRF inafanya kazi pamoja na mashirika mengine na vikundi vya kujitolea kuokoa wahasiriwa na usalama wa meli. Freundeskreis Hamburg-Dar es Salaam Freundeskreis Hamburg-Dar es Salaam +3 Majukumu ya Uendeshaji katika Dharura za Maji FRF inafanya kazi chini ya Taratibu mahususi za Uendeshaji wa Kawaida (SOPs) kwa matukio ya maji na baharini: jeshi la zimamoto na uokoaji jeshi la zimamoto na uokoaji +3 Mwitikio wa Meli na Chombo: Kikosi hutoa mwongozo na majibu kwa dharura kwenye meli katika bandari, ikiwa ni pamoja na kuzima moto na uokoaji wa watu ndani ya meli. Usaidizi wa Upande wa Pwani: Wakati wa matukio ya baharini, wafanyakazi husimamia shughuli za kituo na kuratibu na mamlaka ya bandari na polisi. Uokoaji wa Mafuriko na Maji Mwepesi: Kikosi hicho kimepewa jukumu la kukabiliana na mafuriko na kusongesha dharura za maji kwa kutumia mikakati ya kiufundi ya "Fikia, Tupa, Safu, Nenda". Jeshi la zimamoto na uokoaji jeshi la zimamoto na uokoaji +2.
Soma Zaidi
Moto mkali katika mlima meru
HABARI
Moto mkali katika mlima meru
6 Aprili 2026
Kuwa raia wa Tanzania mwenye umri kati ya miaka 18 hadi 25 (kwa Konstebo) au hadi miaka 28 (kwa wenye Shahada). Awe na elimu ya Kidato cha Nne (ufaulu usiopungua Division IV), Sita, au Shahada katika fani za kihandisi, sheria, au TEHAMA. Awe na afya njema ya mwili na akili na tayari kuhudhuria mafunzo makali ya kijeshi.
Soma Zaidi